Câu lạc bộ tư vấn tâm lý trung học phổ thông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thị xã Bà Rịa - tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Bình Thuận: Cho con ăn phân người
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime29/8/2013, 10:27 pm by nguyenvandd

» 7 bí quyết tìm “một nửa” trong năm mới
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime26/1/2012, 7:55 pm by hatay10

» Cho em xin phần mềm
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime1/1/2012, 3:13 pm by vovanthanh

» Giáng sinh an lành
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime24/12/2011, 10:06 am by Admin

» Giáng sinh an lành
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime24/12/2011, 10:00 am by Admin

» 18 lời chúc ấn tượng nhất ngày lễ Noel
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime24/12/2011, 9:55 am by Admin

» mong admin giải đáp
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime19/12/2011, 11:09 am by admin1

» co Kim Ngan nho oi!!!
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime1/12/2011, 3:30 pm by admin2

» thắc mắc nhỏ...ý nghĩa lớn...
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime18/9/2011, 1:21 pm by small_star236

Nhân dịp xuân về
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime11/1/2011, 7:19 am by Admin
Nhân dịp xuân về, ban quản trị câu lạc bộ tư vấn tâm lý học sinh kinh chúc quý thầy cô giáo, quý phụ huynh học sinh cùng toàn thể các em đã và đang là học sinh của trường THPT Châu Thành lời chúc an khang, thịnh vượng

Comments: 0
Chúc tất cả quý thầy, cô và các em học sinh
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime31/1/2010, 9:00 am by Admin
ngày Lễ Tình nhân và Tết Canh dần thật ấm áp và tràn ngập...tiền lì xì. Nếu các bạn học sinh thật sự có nhu cầu, Ban chủ nhiệm sẽ tiếp tục tổ chức sinh hoạt Câu lạc bộ vào tháng 3 với chủ đề...Nắng sân trường. Các bạn hãy hồi đáp nha.

Very Happy

Comments: 0
Top posters
Admin
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 Vote_lcap1Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_voting_barMột số góp ý cho chủ đề tháng 5 Empty 
admin2
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 Vote_lcap1Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_voting_barMột số góp ý cho chủ đề tháng 5 Empty 
admin1
teen9x
alexnguyen
small_star236
chim yen
langtu_datinh
peluz014
Minh Anh
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Statistics
Diễn Đàn hiện có 387 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: libra_200811

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1005 in 448 subjects
Poll
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 17 người, vào ngày 6/5/2010, 8:17 pm
Most active topics
Đồng phục đẹp nhât là áo dài
đề cương hướng dẫn ôn đây rồi
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5
đề cương ơn tập Công dân lớp 10, năm học 2009-2010
Câu hỏi hóc búa đây!
áp lực lắm rồi , điên mất đi đc !
Nomal with u....but special with me
nỗi lòng học trò
Vấn đề về mainboard hay nguồn điện?
...... ~.~

Go down 
Minh Anh
langtu_datinh
6 posters
Tác giảThông điệp
langtu_datinh

langtu_datinh

Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime7/5/2010, 2:46 pm

Em thấy nhân dịp làm chủ đề tháng 5, mình nên mở rộng địa bàn hoạt động của forum lên!sau day là một số ý kiến góp ý, chỉ mong góp một phần nho nhỏ cho forum:
1.do forum nằm độc lập nên cần phải thay đổi Domain của forum.chu để forumf.biz xấu quá.
2.Mở thêm một mục tư vấn dành cho sinh viên và các lứa đôi bên ngoài trường tham gia.
3.Phông nền thì cô phông gì mát mẻ, sinh động hơn,gắn liền với tuổi học trò của tụi em hơn!
4.Ngoài việc tư vấn, cô hay mở thêm mục một số thông tin bổ ích cho tụi em thì hơn.
đây là một số góp ý nhỏ, nếu không hay thì cô đừng chê nha!
Minh Anh

Minh Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime8/5/2010, 7:22 pm

Mở rộng địa bàn hoạt động lên mình nghĩ không nên, vì câu lạc bộ mình là cho học sinh trường THPT Châu Thành và những cựu học sinh trường là đủ rồi.
Những sinh viên và các lứa đôi ngoài trường có thể vào mục tâm sự bạn nam, bạn nữ là được, mà các bạn đó không còn ở tuổi học trò rồi, phải cùng chung tay tư vấn cho các em học sinh chứ sao còn đòi hỏi được tư vấn Sad

Mục một số thông tin bổ ích là gì dạ bạn???? Còn tên miền mình nghĩ chưa cần nâng lên làm gì, phải tạo 1 lượng thành viên lớn và tích cực tham gia cái đã rồi tính tiếp. không nên đầu tư sai hướng, có khi lại không ai tham gia nữa thì chết Surprised

Mà Admin nhiều thế
Có Admin
Admin 1
Admin 2

Administrator
chắc mỗi người 1 mục quá, cho em hỏi admin nào thường tư vấn nhất vậy cô, và admin nào quản lý giao diện vậy cô, em nghi cô Ng và cô L không quản lý được giao diện và kĩ thuật đâu, chỉ tư vấn được thôi quá Shocked

Cô Ngân tuy be bé nhưng dễ thương và nhí nhảnh, chắc người yêu cũng be bé và nhí nhảnh vậy quá Wink
langtu_datinh

langtu_datinh

Bài gửiTiêu đề: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime8/5/2010, 8:48 pm

minh nghi ban hieu sai van de roi.tao mot ten mien khong can phai dau tu.free100% cung có.ngoai ra, viec tao ten mien ngan gon,de nho nhu clbtuvanchauthanh.net.ms la mien phi,dep va de nho nua!viec de nho dia chi thì se co them duoc nhieu thanh vien hon!ma moi nguoi mot y!dù sao cung cam on ban da gop y cho minh!thanks!
Minh Anh

Minh Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime10/5/2010, 8:00 pm

Sao bạn langtu da tinh khong gop nhung y de xay dung chuog trinh offline co tinh kha thi 1 ty,
gom co muc ji va to chuc ra sao chang han!
langtu_datinh

langtu_datinh

Bài gửiTiêu đề: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime10/5/2010, 10:45 pm

mình thì dở việc tổ chức lăm!vả lại mình là một người đa tình nên cũng không tham gia vào việc tư vấn!mình góp ý vào diễn đàn nhằm mục đích là làm cho diễn đàn trở nên hấp dẫn và có nhiều thành viên hơn thôi!và tham gia vào diễn đàn là chỉ nhằm giải trí mà thôi!Bạn Minh Anh có ý kiến gì về việc tổ chức không!cho mình học hỏi với!rất vui là có bạn quan tâm đến việc góp ý của mình!mình đã vào trang web cydost.com để tạo tên miền cho forum rồi!mình chưa checkmail để kiểm tra nữa!nếu thành công mình sẽ dành tặng diễn đàn tên miền đó!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: tên miền cho câu lạc bộ   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime13/5/2010, 9:19 am

Rất cảm động và chân tình cám ơn các bạn nhỏ đã quan tâm đến diễn đàn rất bé nhỏ nhưng cũng rất dễ thương của chúng ta.
Mở thêm chuyên mục, mở rộng đối tượng...tất cả ý tưởng mà Bạn Đa tình góp cho ....khai sinh 1 diễn đàn là việc không dễ, làm cho diễn đàn sống và có ích cho nhiều người bằng...trái tim( không bằng bao tử vì...không có 1 chút bồi dưỡng nào hết. Vậy mà có bạn nói: nhà trường mình là thương trường, đau lòng admin quá, admin vẫn rất quyết tâm duy trì sự tồn tại lặng lẽ của câu lạc bộ đó nha) lại là việc khó hơn các bạn nhỏ à.
Các cô coi việc quản lý câu lạc bộ là tâm huyết , là niềm vui, là đam mê...nhưng phải chịu trách nhiệm trước nhà trường về nội dung....cho admin thêm thời gian để suy nghĩ và đầu tư hen.
Còn đổi tên miền hay làm gì gì đó, dù xuất phát từ tấm lòng ưu ái mà bạn dành cho câu lạc bộ thì cũng nên chờ sự đồng ý của...người quản lý, em nha.
Surprised

Được sửa bởi Admin ngày 15/5/2010, 8:14 am; sửa lần 1.
https://clbtamly.forumvi.com
langtu_datinh

langtu_datinh

Bài gửiTiêu đề: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime13/5/2010, 9:27 am

chung nao ban quan tri co y dinh doi ten mien thi thong bao cho tui em biet nha co!
thqh

thqh

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime13/5/2010, 11:37 am

Bạn langtu_datinh thân mến.
Ý kiến đổi tên miền của bạn rất hay. Việc đổi tên càng ngắn gọn càng làm người dùng dể nhớ và dễ vào. Nhưng mình có 1 số ý kiến sau.
- Đầu tiên tên diễn đàn phải ngắn gọn nhưng cũng phải gợi nhớ, nói lên được phần nào mục đích của forum
- Tên miền chúng ta sử dụng đầu tiên ngắn thì tốt nhưng phải cho sử dụng mãi mãi. Nếu bạn có thể đăng kí 1 tên miền ngắn hơn thì còn gì bằng, nhưng tên miền của bạn có cho sử dụng mãi mãi không hay là chỉ cho dùng 1 năm hay 18 tháng miễn phí?
- Giao diện quản lý forum của bạn có dễ sử dụng không?
- Tốc độ truy cập cao không.
Hiện tại bạn chỉ cần vào google và gõ vào từ khóa "câu lạc bộ tâm lý Châu Thành" là sẽ tìm ra forum ở liên kết đầu tiên rồi bạn à.

Một số góp ý với bạn! Bạn xem những điều kiện của forum bạn mới đăng kí có thỏa những điều kiện kèm theo như trên không nhé.Còn tên miền của bạn đúng là ngắn hơn tên miền hiện tại:)
Chúc bạn vui!
langtu_datinh

langtu_datinh

Bài gửiTiêu đề: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime13/5/2010, 2:58 pm

Bạn thqh gì đó ơi!bạn hiểu lầm việc đổi tên miền sang việc đổi luôn cái forum khác rồi!đổi ten miền tức là mình lấy them một địa chỉ nữa cho forum này với tên đẹp và ngắn hơn https://clbtamly.forumvi.com/. tức là sau khi dang kí tên mien mới.forum này có 2 địa chỉ.không biết bạn có hiểu chưa?tên miền được dùng rộng rãi trong các địa chỉ như:web nè, địa chỉ blog nửa nè hay forum đều được hết.
Minh Anh

Minh Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime14/5/2010, 8:36 pm

Bạn langtu_datinh, khi bạn đăng kí tên miền mới, theo ý bạn thì forum sẽ có 2 tên miền khác nhau đúng không?
Vậy khi người dùng viết bài trên tên miền này, tên miền kia có đổi theo không, vì rõ ràng đây là 2 forum hoàn toàn khác nhau rồi bạn. Bây giờ bạn thử xây dựng 1 forum giống với ý định của bạn đi, sẽ dễ hơn là bạn nói những ý tưởng không thể thành hiện thực Smile
vuast

vuast

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime14/5/2010, 8:49 pm

Mình hiểu các ý kiến của các bạn và đều muốn tốt và muôn phát triển diễn đàn, (hơi nổ khúc này xíu nha) nhưng là 1 ng am hiểu CNTT, từng viết rất nhìu trang web, forum. blog, tạo homepage,... thì mình mong các bạn hỉu là, để tạo được thành công một trong những cái đó (forum, web, blog,..) thì tốn rất nhìu tâm huyết và thời gian, như các cô đã nói, forum này là tâm huyết của các cô, và vì vậy đối với các cô thì đó đã là 1 thành quả, một 1 mong muốn đạt được rồi, thì hà cớ j mà chúng ta lại phải thay đổi nó, các bạn đồng ý không? Tại sao chúng ta lại k hưởng thụ cái có trước mắt ta mà lại tìm tòi, mong ước cái xa vời hư vô. Mình nói thiệt, mình k nhận là mình giỏi CNTT, mình chỉ am hiểu thuj nhưng đối với mình, kiến đổi domain của các bạn mình không thể không làm đc, mà còn làm rất đc việc, mình hiểu các bạn chỉ có ý tốt cho forum nhưng việc tạo domain free ấy để làm j, trong khi đó domain clb này cũng free và được tạo trên nền của [url=http://forum-viet.net/]http://forum-viet.net/[/url] , một trang nổi tiếng về tạo forum free nhanh và đẹp. Mình khôg có khả năng nhưng không phải là không làm đc nếu muốn júp forum phát triển, hiện nay giá thuê domain ".com", ".vn", ".org",... rất tốn kém, nó có thể tính bằng USD/năm, hay triệu/năm (VNĐ), nhưng đối với mình để júp forum thì mình có thể dễ dàng đăg kí domain ".com", ".net", ".vn", ".info"một cách dễ dàng với giá rất rẻ 50.000 VNĐ/Năm; 70.000 VNĐ/2 năm; ...; 170.000/10 năm. Nhưng sao mình lại không làm vậy, vì tất cả chỉ vì 2 chữ "tâm huyết" mà chính mình đã từng trải. Mong các bạn hiểu ý mình và đừng cho răng mình xạo, vì đây là cơ sở có thật và mình có thể làm được. Thân!
-Và đây là forum lớp mình, đơn giản, không thể nói là đẹp, mình có thể làm hơn thế nhưng dù sao mình cũng mong các bạn ủng hộ và phát triển forum, vì đây là forum mình đã dùng 2 chữ "tâm huyết" để làm nên nó! Click link: [url=http://10b8-vpk.99k.org/]http://10b8-vpk.99k.org/[/url] monkey
http://10b8-vpk.99k.org
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: rất trân trọng ý kiến cuỷa các bạn nhỏ   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime15/5/2010, 8:34 am

Admin đã viếng thăm diễn đàn của 10B8 rồi.
Dễ thương và trong sáng lăm, có cả cô giáo Ngọc Anh mượt mà trong giọng giảng văn nữa...Đúng là người tâm huyết gặp người...quyết tâm. Xin được bày tỏ sự ngưỡng mộ với...cục cưng của các cô nha. Nhiều admin vì...đúng là mỗi người 1 chuyên mục và các admin gặp nhau ở lòng đam mê và ham thích làm việc thiện, đem niềm vui và tiếng cười cho đám học trò bé nhỏ mà quá tinh nghịch của các cô đó mà.
cám ơn em đã chia sẻ những ý kiến rất chân tình, đổi gì gì thì cũng rất đáng quý nhưng cái các cô đang cần...sự chia sẻ và chung sức duy trì sự tồn tại của diễn đàn...Ngày nào nó biến mất thì ngày đó...chiếc cầu nối giữa cô - trò mình đã bị...thương trường lấn sân mất tiêu rồi. Chắc là buồn và xót lòng admin lắm. Mong rằng nó không đến.Chúc diễn đàn của lớp em sống mãi với thời gian nghen. Hôn em.
https://clbtamly.forumvi.com
vuast

vuast

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime15/5/2010, 1:38 pm

Hihi cô nói chuyện dễ thương ghê ak, cám ơn cô đã có những lời chia sẽ thấu tình đạt lý và đầy sức thuyết fục với chúng em. Em mong sao forum này càng phát triển hơn, đầy ắp pạn pè không chỉ trong trường mà còn ngoài nhà trường và nhìu nhìu nữa cô hen! Mong sao những ý kiến của mình được các bạn hỉu và cảm thông vì tuy mình không có ý xấu nhưng có thể trong ngôn từ có vài chỗ... làm các bạn hỉu lầm, có j sơ sót mong các bạn bỏ qua...! Chúc các bạn vui vẻ! Diễn đàn ngày phát triển, các cô ngày càng tươi trẻ, nhìu sức khoẻ, để cùng nhau phát triển forum yêu quý này!
Nhưng cái thích nhất vẫn là cái hôn của cô! Và tất nhiên em vẫn còn nhớ 1 một nói của cô: "Hôn trên trán cục cưng chứ không phải hôn trên miệng" hehe nhưng dù sao thì...em...vẫn thích hôn... ... hihi chắc cô hỉu, Very Happy
Haha chỉ là 1 trong những cái cười thú vị trong nghìn cái thú vị khác... Mong các bạn vui, cô vui ... không bận tâm... monkey
langtu_datinh

langtu_datinh

Bài gửiTiêu đề: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime15/5/2010, 1:54 pm

mình xin giải thích cho bạn Minh Anh hiểu việc đăng kí một tên miền!đăng kí tên miền có nghĩa là mình chỉ tạo một con đường khác vào trong forum này thôi chứ không phải là mình đăng kí một forum khác hoàn toàn.nó cũng giống như con đường từ nhà đến trường vậy thôi.bạn đăng kí thêm ten miền cũng giống như bạn có thêm một con đường nữa tới trường mà thôi!
vuast

vuast

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime15/5/2010, 5:21 pm

Wao! Giải thích hay wé, không bik Minh Anh đã hỉu chưa nhỉ? Có vẻ như Minh Anh hơi tối tăm mấy cái vụ tên miền này nhỉ,... không sao, nước chảy đá mòn, mưa lâu thấm đất mà... Cool
Minh Anh

Minh Anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime22/5/2010, 4:44 pm

Mình hiểu chứ, nhưng việc 1 diễn đàn có 2 tên truy cập vào là không hay lắm.
Với lại cái tên miền ji đó của bạn có đẹp ji dau, neu ko noi la xấu hơn cái hiện tại. free vậy là đẹp rồi, đổi làm ji

vừa có tên clbtamlychauthanh
vừa có chử forum trong forumf để biết là diễn đàn

Bạn langtu toàn đưa ra ý kiến nhảm nhí.
Đưa ra những ý tưởng khả thi đi bạn!
ngoisaomayman

ngoisaomayman

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime22/5/2010, 5:39 pm

Minh thấy bạn lang tu da tinh toàn đưa ra các ý kiến không hay lắm
thay vì vậy bạn hãy vào đọc và chia sẽ tâm sự các bạn trai, bạn gái đi
đưng làm chuyen nham nhi nua
khi nao nghi duoc ji hay roi hay post nha ban
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số góp ý cho chủ đề tháng 5   Một số góp ý cho chủ đề tháng 5 I_icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang