Câu lạc bộ tư vấn tâm lý trung học phổ thông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thị xã Bà Rịa - tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Bình Thuận: Cho con ăn phân người
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime29/8/2013, 10:27 pm by nguyenvandd

» 7 bí quyết tìm “một nửa” trong năm mới
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime26/1/2012, 7:55 pm by hatay10

» Cho em xin phần mềm
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime1/1/2012, 3:13 pm by vovanthanh

» Giáng sinh an lành
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime24/12/2011, 10:06 am by Admin

» Giáng sinh an lành
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime24/12/2011, 10:00 am by Admin

» 18 lời chúc ấn tượng nhất ngày lễ Noel
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime24/12/2011, 9:55 am by Admin

» mong admin giải đáp
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime19/12/2011, 11:09 am by admin1

» co Kim Ngan nho oi!!!
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime1/12/2011, 3:30 pm by admin2

» thắc mắc nhỏ...ý nghĩa lớn...
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime18/9/2011, 1:21 pm by small_star236

Similar topics
Nhân dịp xuân về
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime11/1/2011, 7:19 am by Admin
Nhân dịp xuân về, ban quản trị câu lạc bộ tư vấn tâm lý học sinh kinh chúc quý thầy cô giáo, quý phụ huynh học sinh cùng toàn thể các em đã và đang là học sinh của trường THPT Châu Thành lời chúc an khang, thịnh vượng

Comments: 0
Chúc tất cả quý thầy, cô và các em học sinh
cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime31/1/2010, 9:00 am by Admin
ngày Lễ Tình nhân và Tết Canh dần thật ấm áp và tràn ngập...tiền lì xì. Nếu các bạn học sinh thật sự có nhu cầu, Ban chủ nhiệm sẽ tiếp tục tổ chức sinh hoạt Câu lạc bộ vào tháng 3 với chủ đề...Nắng sân trường. Các bạn hãy hồi đáp nha.

Very Happy

Comments: 0
Top posters
Admin
cô ấy có thích tôi không ? Vote_lcap1cô ấy có thích tôi không ? I_voting_barcô ấy có thích tôi không ? Empty 
admin2
cô ấy có thích tôi không ? Vote_lcap1cô ấy có thích tôi không ? I_voting_barcô ấy có thích tôi không ? Empty 
admin1
teen9x
alexnguyen
small_star236
chim yen
langtu_datinh
peluz014
Minh Anh
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Statistics
Diễn Đàn hiện có 387 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: libra_200811

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1005 in 448 subjects
Poll
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 17 người, vào ngày 6/5/2010, 8:17 pm
Most active topics
Đồng phục đẹp nhât là áo dài
đề cương hướng dẫn ôn đây rồi
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5
đề cương ơn tập Công dân lớp 10, năm học 2009-2010
Câu hỏi hóc búa đây!
áp lực lắm rồi , điên mất đi đc !
Nomal with u....but special with me
nỗi lòng học trò
Vấn đề về mainboard hay nguồn điện?
...... ~.~

cô ấy có thích tôi không ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
aloneone

cô ấy có thích tôi không ? Empty
Bài gửiTiêu đề: cô ấy có thích tôi không ?   cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime25/2/2010, 9:29 am

[size=20][b][font:2d63=Times New Roman][color:2d63=green]chuyện là vầy . năm lớp 11 gặp cô ấy , quen với bạn cô ấy nên được đi chơi chung . cũng ngồi chung bàn với cô ấy lun nhưng lúc đó cô ấy rất lạnh lùng .
sau đó trải qua rất nhiều chuyện , lúc thì mình làm cô ấy giận , có khi khóc thường xuyên sau đó lại làm lành và cô ấy cũng cứ làm tôi giận . tôi giúp đở cô ấy rất nhiều , ko từ bỏ bất kỳ cơ hội nào làm cô ấy vui nên dần tình hình "làm bạn" được cải thiện , ko bik sao lúc đó cô ấy rất ghét tôi . nhưng rồi bạn thân tôi xuất hiện ,. tôi thấy cô ấy có cảm tình với bạn tôi nên lúc đó tôi đã nói rỏ tình cảm với cô ấy nhưng cô ấy bảo vĩnh viễn chỉ xem tôi là bạn . ôi buồn !

sau đó vì gen nên làm cô ấy bùn và khóc nhiều lần , theo xin lỗi rất nhiều và cô ấy cũng rất nhiều làn làm mình bùn , có lần cô ấy đã nói 1 câu khiến mình giận cô ấy mấy ngày , lúc đó mình ko chịu đi chơi chung nhóm , cô ấy năn nỉ mình đi còn bảo nếu ko mún gặp cô ấy thì cô ấy sẽ ở nhà . hôm đó dọc đường cô ấy cứ xin lỗi , mủi lòng , tôi tha thứ cho cô ấy . hôm đó là 1 ngày đáng nhớ , lúc vào vườn thằng bạn , cô ấy nhất quyết bắt tôi hái nhãn cho cô ấy , còn lúc trời mưa thì khăng khăng bắt tôi che mưa cho cô ấy không cho đi chổ khác . hôm đó tôi mới bik , cô ấy đã nói muốn tôi là người đầu tiên bik điểm thi của cô ấy . nhưng hôm sau , tôi làm cô ấy khóc . sau đó cô ấy ko nói chuyện với tôi nữa , tôi cố theo nài nỉ thì cô ấy bảo đã tin tưởng tôi đến như vậy vậy mà ................ hic , hôm đó cô ấy để thằng bạn tôi chở .

trong lòng tôi đau bik mấy , sau đó 1 thời gian . tôi bảo rằng không muốn cứ tiếp tục không được yêu mà cứ bám theo nữa , tôi nói với cô ấy lần 2 tôi yêu cô ấy và xin được rời xa cô ấy . cô ấy bảo hãy cứ bình thường đi và bảo chỉ xem tôi là bạn thân. sau đó thì cô ấy xin trả lại quà trước đây tôi đã tặng cho cô ấy , tôi bảo trả lại thì coi như ko có tình bạn nhưng cô ấy vẫn làm . sau đó tôi ko nói chuyện với cô ấy nữa , 1 hôm thằng bạn gọi điện lại , qua cái điện thoại là giọng cô ấy , cô ấy xin tôi đi chơi cùng cô ấy nhưng tôi cúp máy . sau đó không nói chuyện cùng cô ấy nữa , sau đó cô ấy gọi điện lại nhà tôi 1 lần và nhắn tin vào máy tôi 1 lần với lý do "bạn có sách giải ngữ văn ko" tôi phăng ngang và 2 lần đều trả lời " đừng làm phiền tôi nữa" . sau đó , cả 2 ko nói chuyện cùng nhau nữa , 1 ngày nọ tôi thấy rất nhớ cô ấy . tôi nhắn tin cho cô ấy . cô ấy gọi lại bảo hãy gọi lại nói chuyện đi .

kể từ ngày đó , hôm sau , cô ấy hỏi tôi vì sao lại nói chuyện lại với cô ấy . tôi ko dám trả lời , tôi nhắn vào máy cô ấy : vì tôi muốn biết cô ấy có khỏe không ! . sau đó cô ấy lại hỏi tôi lại 2,3 lần nữa , tôi chỉ trả lời là tôi đã nói rồi ko nói lại . từ hôm đó hễ có chuyện gì buồn là cô ấy lại gọi lại điện thoại của tôi , lúc nào cũng vậy . tôi là người đầu tiên cô ấy nghĩ đến trong tìm thức , 1 hôm sau khi nước mắt cô ấy đã cạn , tôi hỏi cô ấy : " tại sao lúc nào buồn bạn đều nghĩ đến mình?" cô ấy chỉ trả lời không biết . sau đó , cô ấy nhắc mấy lần về bạn tôi . tôi nghĩ rằng có lẽ người cô ấy nên gọi là bạn tôi chứ không phải tôi nên tôi nói với cô ấy lần sau hãy gọi điện đến ban tôi , người sẵn sàng bắt máy .cô ấy cũng đồng ý . vậy thôi ! tôi nghĩ mọi chuyện đến đó là kết thúc . sau đó nghe mấy đứa bạn kể hôm đi ăn chè , cô ấy cứ nhắc đến tôi mãi nhưng tôi nghĩ , có lẻ chỉ vì nhớ về 1 người bạn . rất lâu rồi tôi ko đi chơi cùng đám bạn vì bận học . tôi nghĩ 2 người đó đã cùng nhau hạnh phúc nên cũng ko muốn gặp lại cô gái đó làm gì .

1 buổi tối sinh nhật thằng bạn , tôi phải nghĩ học để đi sinh nhật nó . vừa vào tới nhà cô ấy , chưa nói đủ câu rủ đi thì cô ấy đã tất tật chấp nhận rồi lẹ làng thay đồ làm tôi tháy bất ngờ vì trước giờ rủ cô ấy đi chơi hơi bị mệt . hic , thế là lạ chập đầu tiên . bước tới trước cửa , tôi hỏi cô ấy xái son à , cô ấy hỏi đẹp không , tôi chọc cô ấy là nhìn già . vào sinh nhật bạn thì cô ấy chỉ im lặng ngồi nói chuyện cùng nhỏ bạn . cô ấy mượn điện thoại tôi đòi chụp hình , 1 hồi tôi cầm lấy . cô ấy bảo cấm chụp hình cô ấy , rồi cô ấy mượn lại , 1 hồi tôi lấy lại bấm nút thoát thì cô ấy nói là ko được chụp hình cô ấy , lỡ chụp hình cô ấy rồi nói đây là bạn gái tôi thì sao . tôi mới nói là tôi ko có làm vậy , bạn đừng quá đáng quá .

rồi chơi trò chơi , toàn là mấy là thăm ác độc . thế là thằng bạn bốc trúng 1 lá thăm và nó đã tỏ tình cùng 1 người bạn nữ kia(cả 2 đang tiến triển) . cô ấy không nói gì hết . 1 hồi tôi thì bốc trúng lá thăm là nói tên người tôi yêu . tôi đã nói tên 1 người con gái khác chứ ko phải cô ấy . nhưng tôi ko được tha , cô ấy cũng bốc trúng 1 thăm và được hỏi rằng thik ai , cô ấy bảo chẳng thik ai cả . rồi chị kia nói bik 1 người đã đợi cô ấy đến 5h chiều , nghe đến đó là em chuồn lẹ thì nghe giọng cô ấy nói : ai bước ra khỏi phòng là con chó ! hic hic . cô ấy vẫn chỉ nói là đang bận học , hết ! . hic hic , 1 hồi cuối giờ , cô ấy kêu em ra nói chuyện riêng . bảo em suy nghĩ kỹ trả lời đừng hối hận(bảo đừng hối hận gần chục lần mới hỏi) : bạn có thật sự thích mình không ? . lúc đó em trả lời là có , rất nhiều .

hôm sau cô ấy được nghĩ môn toán học thêm thế là chạy lại nhà mình cùng 2 đứa bạn gái . hình như muốn làm mình bất ngờ nhưng lại quên nhà mình >"< . lúc nhỏ bạn cô ấy gọi điện bảo có cô ấy nữa , hỏi nhà mầy ở đâu nghe qua điện thoại cô ấy bảo "đừng nói , đừng nói" . lúc gặp đựoc thì cô ấy bảo đã đi 2 vòng rồi . nên mình đoán cô ấy mún làm mình bất ngờ nhưng quên nhà >"< . lúc đó , mình lạnh lùng bảo rằng mắc học rồi đạp xe đi để cô ấy đứng tần ngần trước nhà . hôm sau , mình suy nghĩ trằn trọc mãi , liệu cô ấy yêu ai ? liệu rồi bạn mình và mình ai là người bên cạnh cô ấy ? mình quá sợ bị mất cô ấy 1 ngày nào đó nên gọi đến nói với cô ấy rằng đã yêu 1 người khác và bảo hãy nghĩ đến bạn của mình .

và thế là đã lâu từ ngày đó mình không gặp cô ấy . mình nghĩ họ đã thành bên nhau . 1 ngày mình gọi lại hỏi chuyện học hành thế nào . rồi đòi đi phô tô giấy cho cô ấy nhưng cô ấy học 4tieest mình thì 5 nên cô ấy về . hôm sau , cô ấy ko chào mình gì hết , nguyên đám đứng nói chuyện có mình ên mình là trai . thấy cô ấy ko thèm nói chuyện với mình lun , im lặng 1 chút cô ấy bảo tiết sau kiểm tra , nên đi . đêm 23 lại nhà cô ấy , vừa lại rủ thì cô ấy lật đật thay đồ nhưng thay xong thì đòi phải có thêm người mới đi được , 1 hồi lại bảo phải dại em học . thế là mình đi . hôm sau , đáng lẽ ko muốn gặp cô áy thật nhưng cuộc hẹn noel đêm 24 bị cho leo cây thế là chạy đi gặp đám bạn thân (có cô ấy) . vừa gặp là thấy cô ấy xuất hiện ngay bên cạnh cười rạng rỡ hỏi tôi : "bạn đi đâu dạ" . và rồi nguyên buổi tối , lần đầu tôi thấy cô ấy vui như vậy , cô ấy cười ko ngớt . cứ chọc tôi cả buổi tối , cào tôi chảy máu lun còn tôi thì ôm cô ấy được 1 cái . hic , hôm đó dường như là chỉ giởn với cô ấy thôi lun . cô ấy ko tha cho tôi 1 giây nào hết , nói chuyện với bạn cũng bị phá , đứng 1 mình cũng bị phá . hic ,lúc về thì hẹn mấy bạn đi sinh nhật .

cô ấy bảo muốn mặc váy đến sinh nhật mình (mình thích con gái mặc váy ) , bào đi xe đạp ko mặc váy được đòi đi taxi đến mình trả tiền . mình ko chịu thấy mặt cô ấy xụ xuống . hôm sau mình gọi điện bảo cô ấy đem đến nhà mình thay . lúc lại thì cô ấy cô ấy ko mặc váy mà là 1 cái áo rồi lấy vải mai vào lun , thắt thêm cái nơ (cô ấy nói là tối hôm qua cô ấy thức nghĩ ra rồi làm ) . lúc về cô ấy bảo muốn mặc váy để tôi bất ngờ , muốn làm tôi bất ngờ lắm . tôi nói có cô ấy là tôi vui lắm rồi , cô ấy là món quà có ý nghĩa nhất đối với tôi . cô ấy chỉ cuối mặt , ko nói gì cả đi tiếp (bị thằng em phá đám , bảo " em biết vì sao nè , em biết vì sao nè" - thấy cô ấy vẫn cuối mặt ko nói gi) . lát sau , rủ cô ấy đi siêu thị chơi thì cô ấy vẫn cười nói bình thường .

mấy hôm sau , rủ cô ấy đi ăn chè thì cô ấy đòi tôi bao . rồi tôi nói với mấy đứa bạn có cô gái thích tôi nhưng tôi ko thích lại , mấy đứa bạn chọc nhỏ đó bị sole tự nhiên cô ấy tham gia . tôi bảo tôi cũng đâu có tệ , cô ấy bảo vậy sao cô ấy không thích tôi (cười tưoi như hoa - hic) .rồi tôi bảo vậy sao nguyên tối nỏl cào tôi , cô ấy bảo thằng kia cũng bị cào , thằng này cũng bị cào . rồi tôi hỏi vậy sao đòi mặc váy tím lại sinh nhật tôi , còn đòi đi taxi nữa cái thấy cô ấy im lìm . nhưng lát sau cô ấy cãi lại là nhà cô ấy ko có váy tím , chỉ có váy đen thôi (hic - tôi cải 1 hổi rồi đòi về - hic)

cô ấy dường như ko muốn nhắn tin với bạn tôi nữa , nhắn tin thấy cô ấy cứ khóa máy hoài nhưng thấy cô ấy vẫn bình thường với thằng bạn . em trộm nghĩ chắc cô ấy ko muốn em gen vì nhắn tin với bạn đó .

vậy cô ấy ruốc cuộc là có tình cảm gì với em vậy các bác ?
mấy bác làm ơn tư vấn cho em biết em nên làm gì ạ ?[/color]
[right][img]http://truongton.net/forum/imagehosting/2272844979edae20e4e.gif[/img][/right]
[right]
:.Yêu mo^t người là chấp nhận bước đi khi người ấy ko cần mình nữa

..:.♥️.:.Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người
ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác.

.:.♥️.:..Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng
Tình yêu của mình đã chấm dứt để cho người
ấy ko phải bận tâm suy nghĩ.

.:.♥️.:..Và yêu một người là chấp nhận thay thế những
giọt nước mắt bằng tất cả nụ cười của mình cho dù
con tim mình có đau đến bao nhiêu....[/right][/font][/size]
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: cô ấy có thích tôi không ?   cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime26/2/2010, 3:18 pm

Xin chia sẻ nỗi lòng ngỗn ngang cùng bạn nha.
Lần sau có tâm sự thì...chọn lọc để tụi mình có thể tham gia mà ít tốn thời gian nhất, bạn nhé.
Hãy để thêm thời gian, nhất định cô ấy sẽ có câu trả lời dứt khoát: bạn, người ấy hay...người thứ ba.
Còn bây giờ, tôi cũng như bạn, bạn gái ấy còn đang...phòng ngự. Very Happy
https://clbtamly.forumvi.com
kem.votink

kem.votink

Bài gửiTiêu đề: Re: cô ấy có thích tôi không ?   cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime10/5/2011, 12:13 pm

Chú kể như cô ý bắt cá 2 tay zậy á...! Nhưng cũng chắc rằng cô ý đã có t/c zs chú ùi á...!
kaka chờ đợi 1 thời gian nữa chắc là sẽ thui...mà sao tui thý chú zô tình quá hen...phũ phàng thật....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cô ấy có thích tôi không ?   cô ấy có thích tôi không ? I_icon_minitime

cô ấy có thích tôi không ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sao người lớn không thích nghe
» Yêu và thích
» Thế nào là thích? Thế nào là yêu?