Câu lạc bộ tư vấn tâm lý trung học phổ thông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thị xã Bà Rịa - tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Bình Thuận: Cho con ăn phân người
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime29/8/2013, 10:27 pm by nguyenvandd

» 7 bí quyết tìm “một nửa” trong năm mới
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime26/1/2012, 7:55 pm by hatay10

» Cho em xin phần mềm
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime1/1/2012, 3:13 pm by vovanthanh

» Giáng sinh an lành
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime24/12/2011, 10:06 am by Admin

» Giáng sinh an lành
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime24/12/2011, 10:00 am by Admin

» 18 lời chúc ấn tượng nhất ngày lễ Noel
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime24/12/2011, 9:55 am by Admin

» mong admin giải đáp
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime19/12/2011, 11:09 am by admin1

» co Kim Ngan nho oi!!!
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime1/12/2011, 3:30 pm by admin2

» thắc mắc nhỏ...ý nghĩa lớn...
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime18/9/2011, 1:21 pm by small_star236

Nhân dịp xuân về
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime11/1/2011, 7:19 am by Admin
Nhân dịp xuân về, ban quản trị câu lạc bộ tư vấn tâm lý học sinh kinh chúc quý thầy cô giáo, quý phụ huynh học sinh cùng toàn thể các em đã và đang là học sinh của trường THPT Châu Thành lời chúc an khang, thịnh vượng

Comments: 0
Chúc tất cả quý thầy, cô và các em học sinh
BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime31/1/2010, 9:00 am by Admin
ngày Lễ Tình nhân và Tết Canh dần thật ấm áp và tràn ngập...tiền lì xì. Nếu các bạn học sinh thật sự có nhu cầu, Ban chủ nhiệm sẽ tiếp tục tổ chức sinh hoạt Câu lạc bộ vào tháng 3 với chủ đề...Nắng sân trường. Các bạn hãy hồi đáp nha.

Very Happy

Comments: 0
Top posters
Admin
BAN BE LA VAY SAO??? Vote_lcap1BAN BE LA VAY SAO??? I_voting_barBAN BE LA VAY SAO??? Empty 
admin2
BAN BE LA VAY SAO??? Vote_lcap1BAN BE LA VAY SAO??? I_voting_barBAN BE LA VAY SAO??? Empty 
admin1
teen9x
alexnguyen
small_star236
chim yen
langtu_datinh
peluz014
Minh Anh
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Statistics
Diễn Đàn hiện có 387 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: libra_200811

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1005 in 448 subjects
Poll
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 17 người, vào ngày 6/5/2010, 8:17 pm
Most active topics
Đồng phục đẹp nhât là áo dài
đề cương hướng dẫn ôn đây rồi
Một số góp ý cho chủ đề tháng 5
đề cương ơn tập Công dân lớp 10, năm học 2009-2010
Câu hỏi hóc búa đây!
nỗi lòng học trò
Nomal with u....but special with me
Vấn đề về mainboard hay nguồn điện?
áp lực lắm rồi , điên mất đi đc !
...... ~.~

BAN BE LA VAY SAO???

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bluestart

BAN BE LA VAY SAO??? Empty
Bài gửiTiêu đề: BAN BE LA VAY SAO???   BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime18/1/2011, 11:28 am

ADMIN oj! dao nay ko bjt tai sao cac ban trong lop ko choi than voi em nua?ko hieu li do vi sao? hay la cac ban che em hoc ko bang cac ban nen ko choi voi em nua. dao nay thai do cua cac ban ky la lam. Em fai cu su nhu the nao day...
admin1

admin1

Bài gửiTiêu đề: Tiên trách kỷ, hậu trách nhân   BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime4/4/2011, 7:19 am

Bạn yêu ơi! Đó, có ít nhất là một người vẫn cứ quan tâm và yêu thích bạn đó chứ?
Hãy cố gắng học thật hiệu quả để các bạn không chê bạn nhỏ của tui học dở đi hen( nếu lý do bạn nghĩ là đúng). Hãy tìm hiểu qua người bạn thân của mình hoặc một vài bạn sống chí tình chí nghĩa với mình đó, bạn sẽ tìm ra câu trả lời thôi bạn à.
Nếu vì mình...khó chơi nên người ta chưa thích gần, bạn hãy chú ý sửa mình. Nếu vì mình chưa thật ...thơm tho, bạn hãy siêng năng tắm rửa ( đừng...giận bạn nha vì ...chính bạn đang muốn tìm nguyên nhân mà). Nếu vì mình nói to, nói nhiều, nói thiếu...nữ tính thì bạn hãy kềm bớt lại, tự nhủ bản thân đừng muốn chứng tỏ mình hay lập tức trút lên người khác mọi nỗi bực dọc khiến người ta phải...né?
Có vô vàn lý do khiến con người, bạn bè chưa thực sự hiểu nhau bạn à. Nhạc sĩ Trịnh Công Sơn chẳng đã từng nói" triệu người quen có mấy người thân" đó sao bạn?
Chúc bạn sớm tìm được người hiểu và chia sẻ với bạn.
Hãy tìm đến Admin khi bạn cần chia sẻ, bạn yêu của tôi nhé.
Surprised
bluestart

Bài gửiTiêu đề: Re: BAN BE LA VAY SAO???   BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime28/4/2011, 9:21 pm

em đã và đang cố gắng phấn đấu để trở thành học sinh khá vs mục đích cho các bạn thấy em không phải là người không thong minh vừa trả đũa những người đã lợi dụng em. vậy mục đích của em có đúng hay sai?
kem.votink

kem.votink

Bài gửiTiêu đề: Re: BAN BE LA VAY SAO???   BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime10/5/2011, 12:15 pm

Chơi mới pít ai là bạn....hoạn nạn mứi pít bạn là ai..............
bluestart

Bài gửiTiêu đề: Re: BAN BE LA VAY SAO???   BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime16/5/2011, 6:20 pm

vậy là mình đã trả thù được rồi với kết quả học sinh khá có tiến bộ nhất lớp. từ đây mình sẽ ko bị ai chê cười nữa thiệt là vui wá đi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BAN BE LA VAY SAO???   BAN BE LA VAY SAO??? I_icon_minitime

BAN BE LA VAY SAO???
Trang 1 trong tổng số 1 trang